Sponsored Links
A B C D E F G H I J K L M N O P Q R S T U V W X Y Z #

Hisia Lyrics

By diamond

ni kwng nmepitanga,nimekutana na wengi ila sikuwai hata kupendwaga yakanitesa mapenzi
sayng
sikiza beb beb ooh hata kwa umbal unakwenda m ntaklinda
diamond
hata ndo maana nakwmba kwa unyonge unilindie penzi langu,usije niacha majirani wanizonge kaja kachekwa n pendo langu
chorus
nikipata tu juani ntaleta 2tumie mpenzi wangu,nkikosa mitihani naomba untunzie penzi langu
ukpata tutakula na wala usijali mpenzi wangu,ukikosa tutalala na hiyo itabaki siri yangu
stanza 2
na wengi wanaponzwa sababu kubwa tamaa,na ndo maana sio ktu m nafnza kiwe shda na raha
ooh beb ucdhan hisia zangu m zmeumbwa kuzagaa ety kwamba kila atakayentaka aweze kunfuataaa ondoa shaka mpenzi wanguuuu,popote uendako ntabaki kuwa wakooo
hata ndo maana nakwmba kwa unyonge unilindie penzi langu ucje niacha majiran wanisonge nkaja kachekwa na pendo langu

chorus


Sponsored links

Lyrics submitted by king roxy on Aug 12, 2018 .

Join Us On Facebook

Please Wait 10 Seconds...!!!Skip
Sponsored links